Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

chào mọi người, hôm nay tui lập topic này để chỉ ra ưu điểm và khuyết điểm của 3 phái mới, để chúng ta dễ dàng khống chế!!!
1.thúy yên vũ tiên
_ưu điểm: đánh rộng, có thể duy chuyển, có các hiệu ứng làm tê liệt đối phương, né tránh cao pk cực đã
_nhược điểm: máu ít, nội lực ít =tử vong tại chổ nếu dính khoảng 3 chiu
-> không phải đối thủ của võ đang bút, võ đang kiếm, càng không phải của cái bang bổng (nó quăng lưới bắt lại xong dọng 1 cái là gẫy quạt-khỏi múa)
.thúy yên linh nữ
_ưu điểm: dame cực trâu, pk lì, lực đánh điêu khá mạnh, dù đối phương chạy đâu cũng dính đòn
_nhược điểm :ngoại phòng khá kém, nếu sử dụng khinh công khi bị điêu tấn công sẽ làm giảm khả năng chính xác của điêu,
đối với hệ phái này thì chỉ có cổ sư hay hệ phái nào xài độc mới có khả năng thắng!!!
2.minh giáo trận binh
_ưu điểm: né tránh cực kì cao, sát thương trận cờ kill 55 cực kì ghê gớm, có tài tàng hình và duy chuyển dc , ngũ linh tản nguyên 1 đòn 9k (nếu lên tầng thì khoảng 13, 14k gì đó)
_khuyết điểm: máu ít, trận cờ không thể duy chuyển dc, tránh xa càng nhanh càng tốt cờ kill 55 và kim tỏa trận ( nếu lợi gần cờ kim tỏa trận sẽ bị chiêu phá cờ đánh ngã ) nếu đã bị cờ kim tỏa trận đánh ngã mau khinh công bay ra càng nhanh càng tốt nếu không thì nguy cơ đột tử rất cao khi MG trận sử dũng kill ngũ linh toàn nguyên
-> hệ phái này không phải đối thủ của VDK, côn lôn và linh nữ.!
.minh giáo trảo
_ưu điểm: dame cào to khoang3,4 k, buff lên đối thủ khiến giảm nội ngoại phòng,độc sát ghê kinh khủng là nổi khiếp sợ của các phái đánh gần
_nhược điểm: phòng thủ khá kém , dễ bị đột tử, đánh ko dc xa ( có thể ép YQ để cào xa hơn) ko phải đối thủ của các phái như thúy yên, dương gia.... đối với các phái đánh xa thì minh giáo huyết nhân trở thành "BIA TẬP BẮN".
.minh giáo thánh chiến
_ưu điểm: thủ cao, pk trâu, dame to, lực tấn công chiu cực kì kinh khủng
_nhược điểm: phải đánh để lấy tụ khí cho nên cứ vừa chạy vừa đánh, nếu MG thánh chiến lấy dc sát khí roài thì tỷ lệ chết lên đến 80%.
3. côn lôn[b]
_ưu điểm: đánh xa, kill mạnh, nếu đối thủ đánh trúng có thể gây choán, lên tầng liên tục
_khuyết điểm: máu ít, phòng thủ thấp đấu với phái này phải nhanh tay mới có nguy cơ thắng- không thì...

Mấy bạn góp ý kiến nha !
Trả lời nhanh

Message reputation : 100% (1 vote)
»§övë«
»§övë«
»§övë«
»§övë«
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

MG thánh chiến khác gì TLQ ko Smile

ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

qua bên JW2 nỳ xem như TLQ hết thời vì MGĐ phải tụ khí có thể nói nếu bik cách solo thì mạnh hơn TLQ

mình thấy chơi MGĐ rất bất tiện @@ ( tụ khí )

»§övë«
»§övë«
»§övë«
»§övë«
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

Niềm đam mê của tui vẫn là TLQ Very Happy

mrbi220596
mrbi220596
mrbi220596
mrbi220596
Danh HiệuThành Viên Mới

tui van dang cay tlq moi dc lv 21 @@

ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

tùy ý thích của các bạn !

nhưng phần lớn nhiều ng` thích chơi TLQ trên 50 % !

mình thì không có tình cảm nhiều vs TLQ nên ko dám yêu cầu các bạn chơi phái khác !

mà qua bên 10 phái này mấy bạn nên chơi thử 1 acc phụ phái mới xem sao !

»§övë«
»§övë«
»§övë«
»§övë«
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ đã viết:tùy ý thích của các bạn !

nhưng phần lớn nhiều ng` thích chơi TLQ trên 50 % !

mình thì không có tình cảm nhiều vs TLQ nên ko dám yêu cầu các bạn chơi phái khác !

mà qua bên 10 phái này mấy bạn nên chơi thử 1 acc phụ phái mới xem sao !

Ừa Nghe 3 phái mới có vẻ hấp dẫn phết :d

ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
ღ†๖ۣۜChung๖ۣۜLinh๖ۣۜTú†ღ
Danh HiệuVIP Menber

VIP Menber

tùy bạn thui ^^

Sponsored content
Sponsored content
Danh Hiệu

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất

(0)
[color=#d84400][/color][color=#d84400][/color]